Cảm xúc trong ngày

Lé béo

Cựu Trưởng Ban Trí Tuệ :))
Ban Tổ chức
Ôi đây sẽ là nơi ghi lại kỉ niệm vui buồn và tâm hự tuổi mới lớn dành cho con dân Forum và khách qua đường nèee. Ai có gì khó nói nhưng muốn nói cứ ghi hết vào đâyyy.
Mong là CXTN ver2 sẽ được mọi người yêu quý và đón nhận nồng nhiệt như ver1 nhaaa.
Yêu thươnggg *tung tim* *bay bay* *chụtttttttttttt*

P.s: Các Mod thấy không đúng box thì move dùm ạ, vì không biết nên để box nào nữa o_O

Lulu13

Không được ngu siiii :v
Ban FFRadio
Hôm nay là một ngày nhọ không để đâu hết ạ T__T Đắng ạ... Sáng ngủ gật trong giờ triết và bị mắng huhu >.< Thật là xấu hổ! Lúc đi tan học hiên ngang ra khỏi phòng và đã để quên mất chiếc ô mới tinh mẹ mới mua cho được 2 tuần. Và chiều đi xe buýt thì xuống nhầm bến và phải dài cổ đợi 1 chuyến khác để quay lại :oops:
Hôm nay thật là "vui" quá ạ =)))
Con Lu thật sự mong một ngày mai tươi sáng sẽ đến để đền bù cho sự đen đủi hôm nay ạ =))
P/s: Trời ơi, em thích mấy cái emotion con nhợn ngoáy mông và con khỉ cute hồi trc trên Phodum cũ ạ :3 giờ ko có thấy trống vắng quá

Mimybuta

ở đây tuy có 1 thead "Cảm xúc trong ngày" mới cơ mà nhớ cái hồi xưa cơ :3 hồi xưa không chỉ vào để đọc mấy cái dòng loằng ngoằng của mấy đứa gen 8 hay mấy anh chị gen 7 đâu, còn lục đến tận đẩu tận đâu cơ @@ kiểu lúc Forum bảo trì còn không lo lắng gì, vì nghĩ sửa xong chắc lại như cũ, cơ mà nào ngờ dữ liệu mất hết :3333 BTW cái ava bị dãn ra kìa =))))) BTW2 tặng mn <3 Korean drama soundtrack-aholic =)) Dù thích "This love" hơn cơ mà ngày như thế này nên chọn bài nào vui vui chút haaa <3

Bon

Cựu Trưởng BĐN
Ban FFRadio
Ban Đối Ngoại
ở đây tuy có 1 thead "Cảm xúc trong ngày" mới cơ mà nhớ cái hồi xưa cơ :3 hồi xưa không chỉ vào để đọc mấy cái dòng loằng ngoằng của mấy đứa gen 8 hay mấy anh chị gen 7 đâu, còn lục đến tận đẩu tận đâu cơ @@ kiểu lúc Forum bảo trì còn không lo lắng gì, vì nghĩ sửa xong chắc lại như cũ, cơ mà nào ngờ dữ liệu mất hết :3333 BTW cái ava bị dãn ra kìa =))))) BTW2 tặng mn <3 Korean drama soundtrack-aholic =)) Dù thích "This love" hơn cơ mà ngày như thế này nên chọn bài nào vui vui chút haaa <3

Ko đâu tao thích This Loveeeee bị hay một cách quá đáng quá thể :eek:
Có part 4 của Gummy rồi :( chắc chết :(((

Nhật Mai

Administrator
Ban Điều Hành
Ban Tổ chức
President
Hôm nay là một ngày nhọ không để đâu hết ạ T__T Đắng ạ... Sáng ngủ gật trong giờ triết và bị mắng huhu >.< Thật là xấu hổ! Lúc đi tan học hiên ngang ra khỏi phòng và đã để quên mất chiếc ô mới tinh mẹ mới mua cho được 2 tuần. Và chiều đi xe buýt thì xuống nhầm bến và phải dài cổ đợi 1 chuyến khác để quay lại :oops:
Hôm nay thật là "vui" quá ạ =)))
Con Lu thật sự mong một ngày mai tươi sáng sẽ đến để đền bù cho sự đen đủi hôm nay ạ =))
P/s: Trời ơi, em thích mấy cái emotion con nhợn ngoáy mông và con khỉ cute hồi trc trên Phodum cũ ạ :3 giờ ko có thấy trống vắng quá
Thươnggggg xDxD ừ đồng ý thích mấy con nhợn ngoáy đít cerrrr

Bon

Cựu Trưởng BĐN
Ban FFRadio
Ban Đối Ngoại
thì bảo t thích "This love" hơn mà =)))) cơ mà bài nó buồn quá nên chọn bài vui vẻ =)))
ok để nghe ;););)
đúng nếu mà tiêu chí vui vẻ thì nghe bài này hay thật huhu!!! thích từ Best Luck đến bài này =)))

Ếch

Young. Happy
Ban FFRadio
cái box này đã quay lại huhu...
từ giờ đã có chỗ để deep rồi ạ, facebook và instagram đều sợ các sếp thấy T_________T
ai hiểu được Ếch đâyyyyy

Ếch

Young. Happy
Ban FFRadio
à thật ra bây giờ mình cũng hơi hiểu được logic của người đó? đúng là nhiều lúc cũng khó thật nếu 2 bên không chịu hiểu nhau xong cố chấp? nhưng nói raaa là được mà sao cứ phải làm nhau mệt mỏi nhỉ? weird, mà nhận ra là mình đang bực mình cũng dễ mà sao mn ko hiểu, nếu mà bực mình thì sẽ không muốn nói gì cả đâu tại tính nó thế, ko thích đôi co, hoặc nếu cấp bách quá cần giải quyết ngay, cần có đáp án ngay thì sẽ tự động mà nghĩ xong nói một cách nghiêm túc hoặc dùng tiếng anh cho nó nghiêm túc
sao mn cứ đánh giá sự loạn ngôn ngữ của tôiiii, ba lần trong 1 buổi tốiiiii